ഫെഡറേഷന് ഓഫ് മലയാളി അസോസ്സിയേഷന്സ് ഓഫ് അമേരിക്ക(ഫോമ)യുടെ മൂന്നാമത് ഇന്റര്നാഷണല് കണ്വന്ഷന്
കണ്വെന്ഷന് അഡ് വൈസറി കമ്മറ്റി
ശശിധരന് നായര് , കളത്തില് പാപ്പച്ചന് , ജോര്ജ് കോശി, മാത്യൂ ചെറുവില് , തോമസ് കോശി, ജോയ് വാവച്ചിറ, ഫ്രെഡ് കൊച്ചിന്
കണ്വന്ഷന് കമ്മിറ്റി
ചെയര് മാന് - സണ്ണി പൗലോസ്
കോ-ചെയര്സ് - ലോന ഏബ്രഹാം, സജീവ് വേലായുധന്, ജോസി കുരിശുങ്കല്
കണ്വീനര് - സജി ഏബ്രഹാം
സാഹിത്യ സമ്മേളനം
കോര്ഡിനേറ്റര് - ബിജോ ചെമ്മന്ത്തറ
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ് - ഡോ.സാറാ ഈശോ, റീനാ മാമ്പലം
വുമണ്സ് ഫോറം
കോര്ഡിനേറ്റേര്സ് - ലിസ അലക്സ്, ഷമീമ റൗവൂത്തര്
കമ്മിറ്റി ചെയര് പേഴ്സണ് - ഗ്രേസി ജെയിംസ്, മേരി നിക്കോളാസ്
യൂത്ത് ഫോറം
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - റീന പൗലോസ്, സജു മാത്യൂ
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - നിതിന് ഐപ്പ് മാര്ട്ട്, ഡെബ്റ സെബാസ്റ്റ്യന്
കള്ച്ചറല് പ്രോഗ്രാം
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - അന്നമ്മ മാപ്പിലശ്ശേരി, എം.എ.മാത്യൂ, തോമസ് ഒലിയാംകുന്നേല്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - ബെന്നി വാവച്ചിറ, ബേബിച്ചന് പൂഴികുന്നേല്, റാഫി തെക്കുടന് , തമ്പി ചെമ്മച്ചേരി
റെജിസ്ട്രേഷന്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - ജോസ് ചുമ്മാര് , പീറ്റര് കുളങ്ങര
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - സൈമണ് വളാഞ്ചേരി, ഈപ്പന് കൊട്ടുപ്പള്ളി
യൂത്ത് ഫെസ്റ്റിവല്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - മേഘ ജേക്കബ്, നിബു ജേക്കബ്, മെര്ലിന് തോമസ്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - തോമസ് ജോസ്, ലാലി കളപുരയ്ക്കല് , ടി. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്
ചിരിയരങ്ങ്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - എ.വി. വര്ഗീസ്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ് - രാജു മൈലപ്ര
ബാങ്ക്വറ്റ്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - കുര്യന് വര്ഗീസ്, ജോസ്.പി. ലൂക്കോസ്, ഡാനിയല് ഏബ്രഹാം
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - ഷീല ശ്രീകുമാര് , ആനന്ദ് കുഴിമറ്റത്തില് , ബേബി കുര്യാക്കോസ്, തമ്പി തലപ്പിള്ളി
കണ്വന്ഷന് പബ്ലിസിറ്റി
കോര്ഡിനേറ്റര് - അനിയന് ജോര്ജ്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - ജോയിച്ചന് പുതുക്കുളം, ജോര്ജ് തോട്ടപ്പുറം, മനു വര്ഗീസ്, ബിജു തോമസ്
ഇന്ഡോര് ഗെയിംസ്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - ജെയിംസ് ഇല്ലിക്കല്, രാജന് യോഹന്നാന്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ് - ആന്റണി ജോസഫ്(ബോബന് ), തോമസ് മാത്യൂ(അനിയന് ), മാത്യൂ ടൈറ്റസ്, ജേക്കബ് തോമസ്
ബിസിനസ്സ് ലഞ്ച്
കോര്ഡിനേറ്റര് -ജോണ് ടൈറ്റസ്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ് - യോഹന്നാന് ശങ്കരത്തില്
റിലീജിയസ് ഹാര്മണി
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - സണ്ണി ഏബ്രഹാം, രാജന് .ടി. നായര്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - ഗോപിനാഥ കുറുപ്പ്, ബിജു ഉമ്മന് , പോള് .സി. മത്തായി
സിവിക് & പൊളിറ്റിക്കല് അവേയര്നസ്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - ഗ്ലാഡ്സണ് വര്ഗീസ്
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - തോമസ് ടി. ഉമ്മന് , റെജി മാര്ക്കോസ്, കളത്തില് വര്ഗീസ്
സ്റ്റേജ് & ടൈം മാനേജ്മെന്റ്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ് - രാജു ഫിലിപ്പ്, ജോമോന് കുളപ്പുരക്കല് , ഇമ്മാനുവല് ആന്റണി
കമ്മിറ്റി ചെയര്പേഴ്സണ്സ് - ഫിലിപ്പ് മത്തായി, വര്ഗീസ് ജോസഫ്
സുവനീര്
ചീഫ് എഡിറ്റര് - ജെ. മാത്യൂസ്
എഡിറ്റേഴ്സ്- സജി കരിമ്പന്നൂര് , പ്രിന്സ് മാര്ക്കോസ്, എ.സി. ജോര്ജ്,
ജയകൃഷ്ണന് , സരോജ വര്ഗീസ്, എല്സി യോഹന്നാന് ശങ്കരത്തില് , വര്ഗീസ്
ജോസഫ്
ഫണ്ട്റേയിസിങ്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ്- ബെഞ്ചമിന് ജോര്ജ് , ജോര്ജ് ഓസോ
കമ്മിറ്റി- രാജു ചാമത്തില് , സെബ്യാസ്റ്റ്യന് ജോസഫ്, വിന്സന്റ് ബോസ്, ടോമി പൊട്ടക്കുളം, എം.ജി. മാത്യൂ
റിസപ്ഷന്
കോര്ഡിനേറ്റേഴ്സ്- വില്ലി ജോണ് ജേക്കബ്
കമ്മിറ്റി മെംമ്പേഴ്സ്- പോള് ജോണ് (റോഷന് ), സെബാസ്റ്റ്യന് എഡ് വേഡ്,
ജയചന്ദ്രന് , സുരേഷ് നായര് , സ്റ്റാന്ലി കളത്തില് , ജോണ്
കുടുത്തോടില് , റെജി വര്ഗീസ്, ബേബി മണക്കുന്നേല്
അവാര്ഡ് കമ്മിറ്റി
കോര്ഡിനേറ്റര് - ജോണ് സി. വര്ഗീസ്(സലീം)
കമ്മിറ്റി- ഈശോ സാം ഉമ്മന് , വിന്സണ് പാലത്തിങ്കല് , സേവി മാത്യൂ