-->

fomaa

ഫോമാ സ്ഥാനാർത്ഥി പട്ടിക പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു; പലർക്കും എതിരില്ല

Published

on

ഫോമാ  മുഖ്യ ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷനർ ജോർജ് മാത്യു, ഇലക്ഷൻ കമ്മീഷണര്മാരായ സ്റ്റാൻലി കളരിക്കാമുറി, സണ്ണി പൗലോസ് എന്നിവരടങ്ങുന്ന ഇലക്ഷൻ സമിതി സ്ഥാനാർത്ഥി  പട്ടിക പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. അഞ്ചാം തീയതി നടക്കുന്ന  ജനറൽ ബോഡിയുടെ തീരുമാനത്തിന് വിധേയമായി ഇലക്ഷൻ നടത്തും. ഇപ്പോൾ 11 -നു ഇലക്ഷൻ എന്നാണു നിർദേശിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഇതു നീട്ടണോ എന്ന് ജനറൽ ബോഡി തീരുമാനിക്കും 

FOMAA 2020 ELECTION

CANDIDATE’S LIST

EXECUTIVE COMMITTEE

PRESIDENT

1.      ANIYAN GEORGE

2.      THOMAS K THOMAS

VICE PRESIDENT

1.      JOMON KULAPPURACKAL

2.      PRADEEP NAIR

3.      CIGIL PALACKALODY

4.      REKHA SARA PHILIP

GENERAL SECRETARY

1.      T.  UNNIKRISHNAN

2.      KALATHIL P VARUGHESE (STANLEY KALATHIL)

TREASURER

1.      PAUL K JOHN (ROSHAN)

2.      THOMAS T OOMMEN

JT. SECRETARY

1.      JOSE MANAKATTE ABRAHAM

2.      ASOK GOPALAKRISHNA PILLAI

JT. TREASURER

1.      THOMAS CHANDY

2.      BIJU THONIKADAVIL 

NATIONAL COMMITTEE

REGION-1 - NEW ENGLAND

(MAINE, VERMONT, NEW HAMPSHIRE, MASSACHUSETTS, RHODE ISLAND, CONNECTICUT)

RVP

1.       SUJANAN T PUTHANPURAYIL

NATIONAL COMMITTEE

1.       GEEVARGHESE K.G.

2.       GIRISH POTTI 

REGION-2 - NEW YORK METRO

(NEW YORK CITY (FIVE BOROUGHS), LONG ISLAND, SASSAU/SUFFOLK COUNTIES, STATEN ISLAND)

RVP

1.       SAJI ABRAHAM

2.       BINOY THOMAS

NATIONAL COMMITTEE

1.       DINCIL GEORGE

2.       JAMES MATHEW 

REGION-3 NEW YORK EMPIRE STATE

(WEST CHESTER, ROCKLAND, PUTNAM, DUCHESS COUNTIES, ALBANY, ROCHESTER, BUFFALO)

RVP

1.       SHOBY ISAAC

2.       MOLLAMMA VARGHESE

NATIONAL COMMITTEE

1.       JOSE A MALAYIL

2.       SUNNY P NINAN

3.       MATHEW P THOMAS 

REGION-4 MID-ATLANTIC

(PENNSYLVANIA, NEW JERSEY, AND DELAWARE)

RVP

1.       BAIJU VARGHESE

NATIONAL COMMITTEE

1.       ANU SKARIAH

2.       MANOJ VARGHESE 

REGION-5 – CAPITAL REGION

(MARYLAND, WASH. DC, VIRGINIA, WEST VIRGINIA, NORTH CAROLINA)

RVP

1.       THOMAS JOSE

NATIONAL COMMITTEE

1.       ANIL NAIR 

REGION-6 SOUTH EAST REGION

(ALABAMA, MISSISSIPPI, LOUISIANA, ARKANSAS, TENNESEE, GEORGIA AND SOUTH CAROLINA)

RVP

1.       BIJU JOSEPH

NATIONAL COMMITTEE

1.       PRAKASH JOSEPH

2.       JAMES JOY KALLARAKANIYIL 

REGION-7 - SUNSHINE REGION

(FLORIDA)

RVP

1.       ABY ANAND

2.       WILSON UZHATHIL (PHILIP MATHEW)

NATIONAL COMMITTEE

1.       JOMON ANTONY

2.       BIJU ANTONY

3.       BINOOB KUMAR SREEDHARAN 

REGION-8 GREAT LAKE REGION

(MICHIGAN, WISCONSIN, AND MINNESOTA)

RVP

1.       BENOY ELIAS

NATIONAL COMMITTEE

1.       VINOD KONDOOR DAVID

2.       SAIJAN KANIYODIKAI JOSEPH

3.       BIJOE KARIAPURAM 

REGION -9 -CENTRAL REGION

(MISSOURI, KENTUCKY, OHIO, INDIANA, ILLINOIS, AND IOWA)

RVP

1.       JOHN PATTAPATHY JOHN

NATIONAL COMMITTEE

1.       JOHNSON KANNOOKADEN

2.       ANTO ANTONY KAVALACKAL 

REGION-10 SOUTHERN REGION

(TEXAS, OKLAHOMA, KANSAS, AND NEBRASKA)

RVP

1.       DR. SAM JOSEPH

NATIONAL COMMITTEE

1.            SAMUEL MATHAI

2.            MATTHEWS MUNDACKAL 

REGION-11 WESTERN REGION

(CALIFORNIA, NEVADA, UTAH, ARIZONA, NEW MEXICO, COLORADO, HAWAII, IDHAO, MONTANA, OREGON, WASHINGTON, WYOMING, N. DAKOTA, S. DAKOTA, ALASKA)

RVP

1.       JOSE VADAKARA

NATIONAL COMMITTEE

1.       PRINCE MATHEW NECHIKAT

2.       JOSEPH OUSO- VALLEY MAL SPORTS CLUB

3.       BIJU THOMAS (PANDALAM)

REGION-12 AT LARGE

(CANADA, MEXICO, SOUTH AMERICA)

RVP

1.        

NATIONAL COMMITTEE

1.         

WOMAN REPS

1.       SHINY ABOOBACKER

2.       JASMINE PAROL

3.       JUBY VALLIKALAM

 

YOUTH MEMBERS

1.       KURUVILLA JAMES

2.       CALVIN ANTO KAVALACKAL

3.       MASOOD AL ANSAR ABDUL SALAM

 

NATIONAL ADVISORY COUNCIL

CHAIR

1.       PAUL C MATHAI

2.       GEORGE THOMAS

3.       JOHN C VARGHESE (SALIM)

VICE CHAIR

1.       LALY KALAPURACKAL

2.       PETER MATHEW KULANGARA

SECRETARY

1.       BABLOO CHACKO

JT. SECRETARY

1.       VARUGHESE K. JOSEPH

 https://emalayalee.com/getPDFNews.php?pdf=220228_1aniyan.pdf


see PDF
imageRead More

Facebook Comments

Leave a Reply


മലയാളത്തില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

Your email address will not be published. Required fields are marked *

അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീര്‍ത്തികരവുമായ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍ പാടില്ല. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും ഉണ്ടാവരുത്. അവ സൈബര്‍ നിയമപ്രകാരം കുറ്റകരമാണ്. അഭിപ്രായങ്ങള്‍ എഴുതുന്നയാളുടേത് മാത്രമാണ്. ഇ-മലയാളിയുടേതല്ല

RELATED ARTICLES

ഫോമ ഹെല്പിങ് ഹാന്‍ഡ്‌സ് ന്യൂയോര്‍ക്ക് മേഖല മെമ്പര്‍ഷിപ് ക്യാമ്പയിന്‍ സെനറ്റര്‍ കെവിന്‍ തോമസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

ഫോമാ നഴ്സിംഗ് ഫോറം: ആരോഗ്യ മേഖലയിലെ സേവനങ്ങള്‍ക്ക് ഫോമയുടെ മറ്റൊരു സംരംഭം

ഫോമാ സണ്‍ഷൈന്‍ റീജിയന്‍ വിമന്‍സ് ഫോറം വനിതാദിനവും ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനോദ്ഘാടനവും വര്‍ണോജലമായി

ഫോമാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി സ്ഥാനത്തേക്ക് വിനോദ് കൊണ്ടൂർ മത്സരിക്കുന്നു

ഫോമയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ആരംഭിക്കുന്ന ദ്വൈമാസികയിലേക്ക് സൃഷ്ടികള്‍ ക്ഷണിക്കുന്നു.

ഫോമാ പൊളിറ്റിക്കൽ ഫോറത്തിന്റെ ഇലക്ഷൻ ഡിബേറ്റിൽ നയങ്ങൾ വ്യക്തമാക്കി മുന്നണികളും നേതാക്കളും

ഫോമാ സാന്ത്വന സംഗീതം അൻപതാം എപ്പിസോഡ് മാർച്ച് 28 ന്: ലൈവ് ഓർക്കസ്ട്ര

ഫോമാ ബിസിനസ് ഫോറം മേഖല സമിതികളുടെ ഔദോഗിക ഉദ്ഘാടനം മാർച്ച് 27 ന്

ഫോമാ മയൂഖം വേഷവിധാന മത്സരത്തിന് തിരശ്ശീലയുയര്‍ന്നു

ഫോമാ എംപയർ റീജിയന് നവനേതൃത്വം ; ഷോബി ഐസക് - (ആർ.വി.പി) , ഷോളി കുമ്പിളുവേലി (സെക്രട്ടറി )

ഫോമയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ദ്വൈമാസിക ആരംഭിക്കുന്നു. മാസികയ്ക്ക് പേര് നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പാരിതോഷികം.

ഫോമാ മുഖാമുഖം : മലയാളികളുടെ വിദേശ രാജ്യങ്ങളിലേക്കുള്ള കുടിയേറ്റം കുറയുമെന്ന് : ഡോ ജേക്കബ് തോമസ് ഐ. പി. എസ്

ഫോമാ മുഖാമുഖം - ചലച്ചിത്രം സംവിധായകന്റെ മാത്രം കലയല്ല: ജീത്തു ജോസഫ്

ഫോമ 2022- 24 പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി ജയിംസ് ഇല്ലിക്കലിനെ എം.എ.സി.എഫ് എന്‍ഡോഴ്‌സ് ചെയ്തു

സംവിധായകന്‍ ജീത്തു ജോസഫുമായി ഫോമ മുഖാമുഖം മാര്‍ച്ചു 13 നു വൈകുന്നേരം 9.30 ന്

ഫോമാ വനിതാ ദേശീയ സമിതി വനിതാ ദിനാഘോഷം ചലച്ചിത്ര നടി സുനിതാ രാജ് മാര്‍ച്ച് 13 ന് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും

ഒ സി ഐ : ഫോമാ കേന്ദ്ര ഗവണ്‍മെന്റില്‍ സമ്മര്‍ദ്ദം ചെലുത്തും

മുത്തൂറ്റ് ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫോമ  അനുശോചിച്ചു

ഫോമാ ക്രിഡന്‍ഷ്യല്‍ കമ്മറ്റി ഭാരവാഹികളെ തെരെഞ്ഞെടുത്തു

ഫോമാ വനിതാ ഫോറം ലോക വനിതാ ദിനം ആഘോഷിക്കുന്നു.

പ്രവാസി യാത്രക്കാർക്ക് ആർ.ടി.പി.സി.ആർ.ടെസ്റ്റ്  സൗജന്യമാക്കിയത്  ഫോമാ സ്വാഗതം ചെയ്തു

ഫോമാ വനിതാ സമിതി വനിതാ പ്രതിഭകളെ ആദരിക്കുന്നു

ഫോമാ വിമന്‍സ് ഫോറത്തിന്റെ വാരാന്ത്യ പരിപാടികള്‍

ഫോമാ യൂത്ത് ഫോറം 27-നു ദിവ്യ ഉണ്ണി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും

ഇ.എം.സി.സി വിവാദ കരാർ സംബന്ധിച്ച്‌ ഫോമയുടെ ഔദ്യോഗിക വിശദീകരണ കുറിപ്പ്

ഫോമാ സണ്‍ഷൈന്‍ റീജിയന്റെ ഉല്‍ഘാടനം വര്‍ണ്ണഗംഭീരമായി റ്റാമ്പായില്‍ അരങ്ങേറി

ഫോമ: സേവന സന്നദ്ധരായവര്‍ക്ക് ഏറ്റവും നല്ല മാതൃക.: പി.ബി .നൂഹ്

ഫോമാ 2020 -2022 പൊളിറ്റിക്കല്‍ ഫോറം ഭാരവാഹികളെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. സജി കരിമ്പന്നൂര്‍ ചെയര്‍മാന്‍

ചാരിറ്റി ബാങ്ക് തുടങ്ങി ഫോമ: അഭിമാന പദ്ധതി ഹെല്‍പിംഗ് ഹാന്‍ഡ്‌സ് പി.ബി. നുഹ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

നിയുക്ത കേരള ചീഫ് സെക്രട്ടറി ശ്രീ ജോയി വാഴയിലുമായി ഫോമാ മുഖാമുഖം നാളെ

View More